TV30C141J-G
Số Phần:
TV30C141J-G
nhà chế tạo:
Comchip Technology
Sự miêu tả:
TVS DIODE 140VWM 226.8VC SMC
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng có sẵn:
13115 Pieces
Bảng dữliệu:
TV30C141J-G.pdf
Giới thiệu
Mua TV30C141J-G với BYCHPS
Mua với đảm bảo
Thông số kỹ thuật
Voltage - Xếp Standoff (Typ):140V
Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp:226.8V
Điện áp - Sự cố (Tối thiểu):155V
Các kênh không định hướng:1
Kiểu:Zener
Gói thiết bị nhà cung cấp:DO-214AB, (SMC)
Loạt:-
Bảo vệ đường dây điện:No
Power - Peak Pulse:3000W (3kW)
Bao bì:Tape & Reel (TR)
Gói / Case:DO-214AB, SMC
Nhiệt độ hoạt động:-55°C ~ 150°C (TJ)
gắn Loại:Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL):1 (Unlimited)
Số phần của nhà sản xuất:TV30C141J-G
Sự miêu tả:TVS DIODE 140VWM 226.8VC SMC
Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs):13.23A