Mua TWM3J470E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±350ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Radial Lead |
| Size / Kích thước: | 0.492" L x 0.354" W (12.50mm x 9.00mm) |
| Loạt: | TWM |
| Kháng (Ohms): | 470 |
| Power (Watts): | 3W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | TWM3J470E |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.024" (26.00mm) |
| Tính năng: | Flame Proof, Safety |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 470 Ohm ±5% 3W Through Hole Resistor Radial Flame Proof, Safety Metal Oxide Film |
| Sự miêu tả: | RES 470 OHM 3W 5% RADIAL |