Mua UA78L12ACLPE3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 12V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 14.5 V ~ 27 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 1.7V @ 40mA |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-92-3 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UA78L12ACLPE3 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 12V 100mA TO-92-3 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 12V 0.1A TO92-3 |
| Hiện tại - Output: | 100mA |