Mua UAL50-12RF8 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±20ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 1.969" L x 1.142" W (50.00mm x 29.00mm) |
| Loạt: | UAL |
| Kháng (Ohms): | 12 |
| Power (Watts): | 50W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Box |
| Vài cái tên khác: | 696-1461 UAL-50-12F UAL-50-12F-ND UAL50-12RF8-ND UAL5012RF8 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UAL50-12RF8 |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.630" (16.00mm) |
| Tính năng: | Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 12 OHM 1% 50W |