Mua UBT2E220MHD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 250V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.492" Dia (12.50mm) |
| Loạt: | UBT |
| Ripple hiện tại: | 128mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UBT2E220MHD |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 125°C |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.866" (22.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 22µF 250V Aluminum Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 125°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 22UF 20% 250V RADIAL |
| Điện dung: | 22µF |