Mua UPB1V102MHD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 35V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.492" Dia (12.50mm) |
| Loạt: | PB |
| Ripple hiện tại: | 570mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-5984 UPB1V102MHD-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | UPB1V102MHD |
| Lifetime @ Temp.: | 7000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.043" (26.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | 1000µF 35V Aluminum Capacitors Radial, Can 7000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 1000UF 20% 35V RADIAL |
| Điện dung: | 1000µF |