Mua UPV1H150MFD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 50V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| Loạt: | UPV |
| Ripple hiện tại: | 145mA @ 100kHz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-14376 UPV1H150MFD-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UPV1H150MFD |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.079" (2.00mm) |
| Trở kháng: | 1.3 Ohm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.492" (12.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | 15µF 50V Aluminum Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 15UF 20% 50V RADIAL |
| Điện dung: | 15µF |