Mua UPW1C152MHH với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 16V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.492" Dia (12.50mm) |
| Loạt: | UPW |
| Ripple hiện tại: | 1.407A @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | UPW1C152MHH |
| Lifetime @ Temp.: | 7000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Trở kháng: | 38 mOhm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.787" (20.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 1500µF 16V Aluminum Capacitors Radial, Can 7000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 1500UF 20% 16V RADIAL |
| Điện dung: | 1500µF |