Mua URU1J331MHD1TN với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 63V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.709" Dia (18.00mm) |
| Loạt: | RU |
| Ripple hiện tại: | 710mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-12215-3 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | URU1J331MHD1TN |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 85°C |
| Spacing chì: | 0.295" (7.50mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.551" (14.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 330µF 63V Aluminum Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 330UF 20% 63V RADIAL |
| Điện dung: | 330µF |