Mua WLAR010FET với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±300ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.100" Dia x 0.200" L (2.54mm x 5.08mm) |
| Loạt: | WL |
| Kháng (Ohms): | 0.01 |
| Power (Watts): | 0.5W, 1/2W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Axial |
| Vài cái tên khác: | WLAR010FETR WLAR010FT WLAR010FTR WLAR010FTR-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 22 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | WLAR010FET |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Current Sense, Moisture Resistant |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.01 Ohm ±1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Current Sense, Moisture Resistant Wirewound |
| Sự miêu tả: | RES 0.01 OHM 1/2W 1% AXIAL |