Mua WNA5R0FE với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±50ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.100" Dia x 0.200" L (2.54mm x 5.08mm) |
| Loạt: | WN |
| Kháng (Ohms): | 5 |
| Power (Watts): | 0.5W, 1/2W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Vài cái tên khác: | OHWNA5R0FE OHWNA5R0FE-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 22 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | WNA5R0FE |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Non-Inductive |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 5 Ohm ±1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Non-Inductive Wirewound |
| Sự miêu tả: | RES 5 OHM 1/2W 1% AXIAL |