Mua 0105-50 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 65V |
|---|---|
| Loại bóng bán dẫn: | NPN |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 55JT |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 140W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 55JT |
| Nhiệt độ hoạt động: | 200°C (TJ) |
| Tiếng ồn Hình (dB Typ @ f): | - |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0105-50 |
| Lợi: | 8.5dB ~ 10dB |
| Tần số - Transition: | 100MHz ~ 500MHz |
| Mô tả mở rộng: | RF Transistor NPN 65V 7A 100MHz ~ 500MHz 140W Chassis Mount 55JT |
| Sự miêu tả: | TRANS RF BIPO 140W 500MHZ 55JT2 |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 10 @ 1A, 5V |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 7A |
| Email: | [email protected] |