Mua 01550100Z với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Vôn: | 32V |
|---|---|
| Chấm dứt Phong cách: | Wire Leads |
| Loạt: | 155 |
| Vài cái tên khác: | 01550100 01550100M 155100 F062 |
| Sự định hướng: | - |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Free Hanging In Line |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 01550100Z |
| Loại cầu chì: | Holder |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Kích cầu chì: | - |
| Để sử dụng Với / Sản phẩm liên quan: | SFE |
| Mô tả mở rộng: | Fuse Holder 20A 32V 1 Circuit Cartridge Free Hanging In Line |
| Sự miêu tả: | FUSE HOLDER CART 32V 20A IN LINE |
| Đánh giá hiện tại: | 20A |
| Liên hệ Chất liệu: | Brass |
| Liên Kết thúc: | Nickel |
| Email: | [email protected] |