Mua 0305.080T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 277V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 277V |
| Size / Kích thước: | 0.354" Dia x 0.614" L (9.00mm x 15.60mm) |
| Loạt: | PICO® 305 |
| Thời gian đáp ứng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can, Horizontal |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 50°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Hòa tan I²t: | 0.00035 |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0305.080T |
| Loại Fuse: | Board Mount |
| Tính năng: | Intrinsically Safe |
| Sự miêu tả: | FUSE BRD MNT 80MA 277VAC/VDC RAD |
| DC Resistance Lạnh: | 8.19 Ohm |
| Đánh giá hiện tại: | 80mA |
| Lớp học: | - |
| Breaking Capacity @ Xếp hạng điện áp: | 1.5kA |
| Approvals: | ATEX, cURus, IECEx |
| Các ứng dụng: | Hazardous Locations |
| Email: | [email protected] |