Mua 0712107 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 65V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Loạt: | TCP |
| Vài cái tên khác: | 0712107-ND 277-7145 712107 TCP 0,1A TCP0,1A |
| Số người Ba Lan: | 1 |
| gắn Loại: | Holder |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0712107 |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | - |
| chiếu sáng: | - |
| Sự miêu tả: | CIR BRKR THRM 100MA 250VAC 65VDC |
| Đánh giá hiện tại: | 100mA |
| Loại máy cắt: | Thermal |
| Loại thiết bị truyền động: | Push to Reset |
| Email: | [email protected] |