Mua 0915409 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | - |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Loạt: | TMC |
| Vài cái tên khác: | TMC 3 M1 122 6 0A |
| Số người Ba Lan: | 3 |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0915409 |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | - |
| chiếu sáng: | - |
| Sự miêu tả: | CIR BRKR THRM-MAG 6A LEVER |
| Đánh giá hiện tại: | 6A |
| Loại máy cắt: | Thermal Magnetic |
| Loại thiết bị truyền động: | Lever |
| Email: | [email protected] |