Mua 0916536 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 24V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Loạt: | ECP |
| Vài cái tên khác: | ECP 3-6 ECP3-6 |
| Số người Ba Lan: | 1 |
| gắn Loại: | Holder |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0916536 |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | - |
| chiếu sáng: | - |
| Sự miêu tả: | CIR BRKR SOLID STATE 6A 24VDC |
| Đánh giá hiện tại: | 6A |
| Loại máy cắt: | Solid State |
| Loại thiết bị truyền động: | Push-Push |
| Email: | [email protected] |