Mua 0FHM0002ZXJD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Vôn: | 32V |
|---|---|
| Chấm dứt Phong cách: | Wire Leads |
| Loạt: | FHM |
| Vài cái tên khác: | FHM0002ZXJD |
| Sự định hướng: | - |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Free Hanging In Line |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0FHM0002ZXJD |
| Loại cầu chì: | Holder |
| Loại Fuse: | Blade |
| Kích cầu chì: | 0.43" L x 0.15" W x 0.64" H (10.92mm x 3.81mm x 16.25mm) |
| Để sử dụng Với / Sản phẩm liên quan: | MINI ATC, MINI ATO |
| Mô tả mở rộng: | Fuse Holder 20A 32V 1 Circuit Blade Free Hanging In Line |
| Sự miêu tả: | FUSE HLDR BLADE 32V 20A IN LINE |
| Đánh giá hiện tại: | 20A |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Liên Kết thúc: | - |
| Email: | [email protected] |