Mua 0NLS020.T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 500V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 600V |
| Size / Kích thước: | 0.811" Dia x 5.000" L (20.60mm x 127.00mm) |
| Loạt: | POWR-GARD® NLS |
| Thời gian đáp ứng: | Fast |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Cartridge, Non-Standard |
| Vài cái tên khác: | NLS020 NLS020.T NLS20 |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Holder |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Hòa tan I²t: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 7 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0NLS020.T |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Tính năng: | - |
| Sự miêu tả: | FUSE CARTRIDGE 20A 600VAC/500VDC |
| Đánh giá hiện tại: | 20A |