Mua 0TLS050.T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 170V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 0.563" Dia x 0.880" L (14.30mm x 22.35mm) |
| Loạt: | POWR-GARD® TLS |
| Thời gian đáp ứng: | Fast |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Cartridge, Non-Standard |
| Vài cái tên khác: | TLS050 TLS050.T TLS50 |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Holder |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Hòa tan I²t: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 0TLS050.T |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Tính năng: | - |
| Sự miêu tả: | FUSE CRTRDGE 50A 170VDC NON STD |
| Đánh giá hiện tại: | 50A |