Mua 1110-820K-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.660" Dia (16.76mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | 1110 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 1110-820K-RC |
| cảm: | 82µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.840" (21.34mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 82µH Unshielded Wirewound Inductor 2.8A 83 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 82UH 2.8A 83 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 83 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 2.8A |