Mua 1536F với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.500" Dia x 1.250" L (12.70mm x 31.75mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | 1536 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Vật liệu - Core: | Powdered Iron |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 1536F |
| cảm: | 8.8µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 7.9MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 28MHz |
| Mô tả mở rộng: | 8.8µH Unshielded Wirewound Inductor 10A 21 mOhm Axial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 8.8UH 10A 21 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 21 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 10A |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |