Mua 159T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | - |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±15% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 4.030" L x 2.250" W (102.36mm x 57.15mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | 159 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 4 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 159T |
| cảm: | 2.5H |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 2.630" (66.80mm) |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 2.5H Unshielded Inductor 300mA 43 Ohm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 2.5H 300MA 43 OHM CHAS |
| DC Resistance (DCR): | 43 Ohm |
| Đánh giá hiện tại: | 300mA |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |