Mua 16VT175U với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Max: | 16V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymeric |
| Thời gian để Trip: | 3s |
| Độ dày (Max): | 0.032" (0.80mm) |
| Size / Kích thước: | 0.848" L x 0.144" W (21.55mm x 3.65mm) |
| Loạt: | POLY-FUSE®, VT |
| Kháng chiến - Chuyến đi sau (R1) (Tối đa): | 90 mOhm |
| Kháng chiến - Khởi đầu (Ri) (Tối thiểu): | 25 mOhm |
| Điện trở - 25 ° C (Loại): | - |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Strap |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | User Defined |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 16VT175U |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Mô tả mở rộng: | PTC Resettable Fuse 16V Ih User Defined Strap |
| Sự miêu tả: | PTC RESETTABLE 16V 1.75A STRAP |
| Hiện tại - chuyến đi (Nó): | 3.8A |
| Hiện tại - Max: | 100A |
| Hiện tại - Hold (Ih) (Max): | 1.75A |
| Approvals: | cURus, TUV |
| Email: | [email protected] |