Mua 170M3389 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | - |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 1300V (1.3kV) |
| Size / Kích thước: | 2.322" L x 1.772" W x 2.953" H (59.00mm x 45.00mm x 75.00mm) |
| Loạt: | - |
| Thời gian đáp ứng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Rectangular, Blade |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Holder |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Hòa tan I²t: | 215 |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 170M3389 |
| Loại Fuse: | Square |
| Tính năng: | Indicating |
| Sự miêu tả: | FUSE SQUARE 63A 1.3KVAC |
| Đánh giá hiện tại: | 63A |
| Lớp học: | - |
| Breaking Capacity @ Xếp hạng điện áp: | 100kA |
| Approvals: | CSA, UR |
| Các ứng dụng: | Electrical, Industrial |
| Email: | [email protected] |