Mua 1N5415US với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.5V @ 9A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 50V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | D-5B |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 150ns |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | E-MELF |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -65°C ~ 175°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 1N5415US |
| Mô tả mở rộng: | Diode Standard 50V 3A Surface Mount D-5B |
| Loại diode: | Standard |
| Sự miêu tả: | DIODE GEN PURP 50V 3A D5B |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 1µA @ 50V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 3A |