Mua 1N6081US với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.5V @ 37.7A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 150V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | G-MELF (D-5C) |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 30ns |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | SQ-MELF, G |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -65°C ~ 155°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 7 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 1N6081US |
| Mô tả mở rộng: | Diode Standard 150V 2A Surface Mount G-MELF (D-5C) |
| Loại diode: | Standard |
| Sự miêu tả: | DIODE GEN PURP 150V 2A G-MELF |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 10µA @ 150V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 2A |
| Dung @ VR, F: | - |
| Email: | [email protected] |