Mua 2100HT-1R5-H với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Toroidal |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±15% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.860" Dia x 0.450" W (21.84mm x 11.43mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | 2100HT |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 200°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2100HT-1R5-H |
| cảm: | 1.5µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1.5µH Shielded Toroidal Inductor 19.8A 3 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1.5UH 19.8A 3 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 3 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 19.8A |