Mua 24ST200U với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Max: | 24V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymeric |
| Thời gian để Trip: | 4s |
| Độ dày (Max): | - |
| Size / Kích thước: | - |
| Loạt: | POLY-FUSE®, ST |
| Kháng chiến - Chuyến đi sau (R1) (Tối đa): | 100 mOhm |
| Kháng chiến - Khởi đầu (Ri) (Tối thiểu): | 30 mOhm |
| Điện trở - 25 ° C (Loại): | - |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Strap |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | User Defined |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 24ST200U |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Mô tả mở rộng: | PTC Resettable Fuse 24V Ih User Defined Strap |
| Sự miêu tả: | POLYFUSE STRAP 2A PTC 24V TYPE 2 |
| Hiện tại - chuyến đi (Nó): | 4.4A |
| Hiện tại - Max: | 100A |
| Hiện tại - Hold (Ih) (Max): | 2A |
| Approvals: | - |
| Email: | [email protected] |