Mua 250BXF27MT810X16 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 250V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.394" Dia (10.00mm) |
| Loạt: | BXF |
| Ripple hiện tại: | 260mA |
| sự phân cực: | - |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 250BXF27MT810X16 |
| Lifetime @ Temp.: | 10000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.709" (18.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 27µF 250V Aluminum Capacitors Radial, Can 10000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 27UF 20% 250V RADIAL |
| Điện dung: | 27µF |