Mua 2783082 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - DC định mức: | - |
|---|---|
| Điện áp - Công suất AC (pha đến pha): | - |
| Điện áp - Công suất AC (Giai đoạn tới Mặt đất / Trung tính): | - |
| Điện áp - Công suất AC: | 264V |
| Chấm dứt Phong cách: | Terminal Block |
| Loạt: | - |
| Vài cái tên khác: | NEF 1- 6 NEF1-6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 100°C |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2783082 |
| cảm: | 2.7mH |
| Tần số - Vận hành: | 50/60Hz |
| Loại Bộ lọc: | Single Phase |
| Sự miêu tả: | LINE FILTER 264VAC 6A DIN RAIL |
| Hiện hành: | 6A |
| Cấu hình: | Single Stage |
| Approvals: | GOST, VDE |
| Các ứng dụng: | General Purpose |
| Email: | [email protected] |