Mua 2834591 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | - |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Screwless Clamp |
| Voltage switching: | 250VAC, 250VDC - Max |
| Loạt: | PR1 |
| Thời gian phát hành: | 22ms |
| Loại tiếp sức: | General Purpose with Socket |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | PR1-RSP3-LV-230AC/2X21 PR1RSP3LV230AC2X21 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 60°C |
| hoạt động Thời gian: | 12ms |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2834591 |
| Tính năng: | LED Indicator |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose with Socket Relay DPDT (2 Form C) 230VAC Coil DIN Rail |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE DPDT 8A 230V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 8A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Nickel (AgNi) |
| Mâu liên hệ: | DPDT (2 Form C) |
| Coil áp: | 230VAC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | - |
| Coil hiện tại: | 5.5mA |
| Email: | [email protected] |