Mua 2837 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Vôn: | 600V |
|---|---|
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Loạt: | - |
| Sự định hướng: | - |
| Số Mạch: | 2 |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 5 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2837 |
| Loại cầu chì: | Block |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Kích cầu chì: | 0.406" Dia x 2" L (10.3mm x 50.8mm) |
| Để sử dụng Với / Sản phẩm liên quan: | KAZ |
| Mô tả mở rộng: | Fuse Block 600V 2 Circuit Cartridge Chassis Mount |
| Sự miêu tả: | FUSE BLOCK CART 600V CHASS MNT |
| Đánh giá hiện tại: | - |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Liên Kết thúc: | - |
| Email: | [email protected] |