Mua 2900526 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | - |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Screwless Clamp |
| Voltage switching: | 250VAC, 250VDC - Max |
| Loạt: | - |
| Thời gian phát hành: | 10ms |
| Loại tiếp sức: | Safety |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | PSR-SPP-24UC/ESAM4/2X1/1X2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ 55°C |
| hoạt động Thời gian: | 20ms |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2900526 |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | Safety Relay DPST (2 Form A) 24VAC/DC Coil DIN Rail |
| Sự miêu tả: | RELAY SAFETY DPST 6A 24V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 6A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Tin Oxide (AgSnO) |
| Mâu liên hệ: | DPST (2 Form A) |
| Coil áp: | 24VAC/DC |
| Coil Loại: | - |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | - |
| Coil hiện tại: | 65mA |
| Email: | [email protected] |