Mua 2903273 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | - |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Screwless Clamp |
| Voltage switching: | 440VAC, 250VDC - Max |
| Loạt: | RIF |
| Thời gian phát hành: | 20ms |
| Loại tiếp sức: | General Purpose with Socket |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | 277-10121 RIF-4-RPT-LV-230AC/3X1 RIF4RPTLV230AC3X1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 40°C |
| hoạt động Thời gian: | 25ms |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2903273 |
| Tính năng: | LED Indicator, Varistor |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose with Socket Relay 3PST (3 Form A) 230VAC Coil DIN Rail |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE 3PST 8A 230V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 8A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Nickel (AgNi) |
| Mâu liên hệ: | 3PST (3 Form A) |
| Coil áp: | 230VAC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | - |
| Coil hiện tại: | 14mA |
| Email: | [email protected] |