Mua 2907530 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 125V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 480V |
| Loạt: | TMC 8 |
| Vài cái tên khác: | TMC 82B 25A |
| Số người Ba Lan: | 2 |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 7 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2907530 |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | - |
| chiếu sáng: | - |
| Sự miêu tả: | CIR BRKR 25A 480VAC 125VDC |
| Đánh giá hiện tại: | 25A |
| Loại máy cắt: | Thermal Magnetic |
| Loại thiết bị truyền động: | Lever |
| Email: | [email protected] |