Mua 2964445 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | - |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Voltage switching: | 250VAC, 250VDC - Max |
| Loạt: | - |
| Thời gian phát hành: | 11ms |
| Loại tiếp sức: | General Purpose with Socket |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | 277-5311 2964445-ND EMG 10-REL/KSR-120/21-LC EMG10-REL/KSR-120/21-LC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ 40°C |
| hoạt động Thời gian: | 7ms |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2964445 |
| Tính năng: | LED Indicator, Varistor |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose with Socket Relay SPDT (1 Form C) 120VAC/DC Coil DIN Rail |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE SPDT 6A 120V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 6A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Nickel (AgNi) |
| Mâu liên hệ: | SPDT (1 Form C) |
| Coil áp: | 120VAC/DC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | - |
| Coil hiện tại: | 5mA |
| Email: | [email protected] |