Mua 2982715 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 5 ~ 33 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 24VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Push In |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | PLC-OSP |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Loại đầu ra: | DC |
| Vài cái tên khác: | 277-9512 2982715-ND PLC-OSP-24DC/24DC/10/R PLCOSP24DC24DC10R |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2982715 |
| tải hiện tại: | 10A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Module |
| Sự miêu tả: | PLC SOLID-STATE RELAY 24V |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |