Mua 2N2325AU4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Về nhà nước (VTM) (Max): | 2.2V |
|---|---|
| Điện áp - Nhà Tắt: | 150V |
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 600mV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | U4 |
| Loạt: | - |
| Loại SCR: | Sensitive Gate |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 3-SMD, No Lead |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2N2325AU4 |
| Mô tả mở rộng: | SCR 150V Sensitive Gate Surface Mount U4 |
| Sự miêu tả: | SCR 150V 20UA 3SMD |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | - |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (AV)) (Max): | 1.6A |
| Hiện tại - Tắt Nhà nước (Max): | 10µA |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | - |
| Hiện tại - Hold (Ih) (Max): | 2mA |