Mua 2N2369A với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 15V |
|---|---|
| VCE Saturation (Max) @ Ib, Ic: | 450mV @ 10mA, 100mA |
| Loại bóng bán dẫn: | NPN |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-18 (TO-206AA) |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 360mW |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | TO-206AA, TO-18-3 Metal Can |
| Vài cái tên khác: | 2N2369AMS |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 200°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 22 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2N2369A |
| Tần số - Transition: | - |
| Mô tả mở rộng: | Bipolar (BJT) Transistor NPN 15V 360mW Through Hole TO-18 (TO-206AA) |
| Sự miêu tả: | TRANS NPN 15V TO18 |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 20 @ 100mA, 1V |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | 400nA |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | - |
| Email: | [email protected] |