Mua 2SB071000L với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 25V |
|---|---|
| VCE Saturation (Max) @ Ib, Ic: | 600mV @ 30mA, 300mA |
| Loại bóng bán dẫn: | PNP |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Mini3-G1 |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 200mW |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Vài cái tên khác: | 2SB071000LTR 2SB710-(TX) 2SB710-TX 2SB710TR 2SB710TR-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2SB071000L |
| Tần số - Transition: | 200MHz |
| Mô tả mở rộng: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 25V 500mA 200MHz 200mW Surface Mount Mini3-G1 |
| Sự miêu tả: | TRANS PNP 25V 0.5A MINI 3P |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 85 @ 150mA, 10V |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | 100nA (ICBO) |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 500mA |