Mua 32NNSBS với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Vôn: | 550V |
|---|---|
| Chấm dứt Phong cách: | - |
| Loạt: | NNS |
| Sự định hướng: | Horizontal |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Panel Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 32NNSBS |
| Loại cầu chì: | Holder |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Kích cầu chì: | - |
| Để sử dụng Với / Sản phẩm liên quan: | BS88 |
| Mô tả mở rộng: | Fuse Holder 32A 550V 1 Circuit Cartridge Panel Mount |
| Sự miêu tả: | FUSEHOLDER 32A 550V 10 1.5KG |
| Đánh giá hiện tại: | 32A |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Liên Kết thúc: | - |
| Email: | [email protected] |