Mua 420CXW180MEFC18X40 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 420V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.709" Dia (18.00mm) |
| Loạt: | CXW |
| Ripple hiện tại: | 1.04A |
| sự phân cực: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 420CXW180MEFC18X40 |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.295" (7.50mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.654" (42.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 180µF 420V Aluminum Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 180UF 20% 420V RADIAL |
| Điện dung: | 180µF |