Mua 4304-003LF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 200V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | 0%, +100% |
| Kích đề: | - |
| Hệ số nhiệt độ: | - |
| Size / Kích thước: | 0.156" Dia x 0.110" L (3.96mm x 2.79mm) |
| Loạt: | 4304 |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Press Fit |
| Vài cái tên khác: | 410-1116 4304003LF |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 4304-003LF |
| Insertion Loss: | 3dB @ 100MHz |
| Chiều cao (Max): | - |
| Mô tả mở rộng: | 100pF Feed Through Capacitor 200V 5A Axial, Press Fit |
| Sự miêu tả: | CAP FEEDTHRU 100PF 200V AXIAL |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | - |
| Hiện hành: | 5A |
| Điện dung: | 100pF |
| Email: | [email protected] |