Mua 4402-063 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 100V |
|---|---|
| giá trị: | C = 4700pF |
| Kiểu: | Low Pass |
| Công nghệ: | LC |
| Size / Kích thước: | 0.173" Dia x 0.406" L (4.40mm x 10.32mm) |
| Loạt: | 4402 |
| Kháng - Channel (Ohms): | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Bushing |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số kênh: | 1 |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 4402-063 |
| Chiều cao: | - |
| Lọc theo thứ tự: | 2nd |
| Mô tả mở rộng: | LC EMI Filter 2nd Order Low Pass 1 Channel C = 4700pF 10A Axial, Bushing |
| Bảo vệ ESD: | No |
| Sự miêu tả: | FILTER LC 4700PF CHASSIS |
| Hiện hành: | 10A |
| Center / Cutoff Frequency: | - |
| Giá trị suy hao: | 30dB @ 100MHz |
| Các ứng dụng: | General Purpose |
| Email: | [email protected] |