Mua 4605X-101-221 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±2% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±100ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 5-SIP |
| Size / Kích thước: | 0.498" L x 0.098" W (12.65mm x 2.49mm) |
| Loạt: | 4600X |
| Kháng (Ohms): | 220 |
| Công suất mỗi phần tử: | 200mW |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 5-SIP |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Điện trở: | 4 |
| Số Pins: | 5 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 4605X-101-221 |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.200" (5.08mm) |
| Mô tả mở rộng: | 220 Ohm ±2% 200mW Power Per Element Bussed Resistor Network/Array ±100ppm/°C 5-SIP |
| Sự miêu tả: | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 5SIP |