Mua 4608X-AP2-330LF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1 Ohm |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±250ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-SIP |
| Size / Kích thước: | 0.798" L x 0.098" W (20.27mm x 2.49mm) |
| Loạt: | 4600X |
| Kháng (Ohms): | 33 |
| Công suất mỗi phần tử: | 300mW |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | 8-SIP |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Điện trở: | 4 |
| Số Pins: | 8 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 4608X-AP2-330LF |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.200" (5.08mm) |
| Mô tả mở rộng: | 33 Ohm ±1 Ohm 300mW Power Per Element Isolated Resistor Network/Array ±250ppm/°C 8-SIP |
| Sự miêu tả: | RES ARRAY 4 RES 33 OHM 8SIP |