Mua 5650131 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 80V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Loạt: | TMC42 |
| Vài cái tên khác: | TMC 42-02-3.0A TMC42-02-3.0A |
| Số người Ba Lan: | 2 |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 7 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 5650131 |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | - |
| chiếu sáng: | - |
| Sự miêu tả: | CIR BRKR THRMMAG 3A 250VAC 80VDC |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Loại máy cắt: | Thermal Magnetic |
| Loại thiết bị truyền động: | Push to Reset |
| Email: | [email protected] |