Mua 5962-9205804MXC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - I / O: | 5.00V |
|---|---|
| Voltage - Core: | 5.00V |
| Kiểu: | Floating Point |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 141-CPGA |
| Loạt: | TMS320C3x |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 141-BCPGA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| On-Chip RAM: | 8.25kB |
| Bộ nhớ Non-Volatile: | External |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 5962-9205804MXC |
| giao diện: | Serial Port |
| Sự miêu tả: | IC DSP FLOAT-POINT 141CPGA |
| Clock Rate: | 50MHz |
| Email: | [email protected] |