Mua 610HR020 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±3% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.630" L (16.00mm) |
| Loạt: | 60 |
| Kháng (Ohms): | 0.02 |
| Power (Watts): | 1W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 610HR020 |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Current Sense, Flame Proof, Non-Inductive, Safety |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.02 Ohm ±3% 1W Through Hole Resistor Axial Current Sense, Flame Proof, Non-Inductive, Safety Metal Element |
| Sự miêu tả: | RES 0.02 OHM 1W 3% AXIAL |